Nguồn máy tính Gigabyte P550SS 550W 80 Plus Silver GP-P550SS
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: Gigabyte SKU: GP-P550SS So sánh
1.050.000 ₫ 1.150.000 ₫
-9%
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
  • Nhà sản xuất: Gigabyte
  • Công suất nguồn: 550W
  • Kích thước Fan: 120mm
  • Tiêu chuẩn: 80 Plus Silver
  • Nguồn vào AC: 155-240V AC
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Nguồn máy tính Gigabyte P550SS 550W 80 Plus Silver GP-P550SS là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một bộ nguồn đáng tin cậy và hiệu quả cho dàn máy của mình. Với công suất 550W và chứng nhận 80 Plus Silver, bộ nguồn này không chỉ đảm bảo cung cấp đủ năng lượng cho các linh kiện mà còn tiết kiệm điện năng tối đa, giúp bạn tiết kiệm chi phí hàng tháng.
Hiệu suất vượt trội, tiết kiệm năng lượng
Gigabyte P550SS 550W 80 Plus Silver GP-P550SS đạt chứng nhận 80 Plus Silver, đảm bảo hiệu suất chuyển đổi điện năng lên đến 89%. Điều này có nghĩa là bộ nguồn sẽ ít sinh nhiệt hơn, hoạt động mát mẻ và ổn định hơn, đồng thời giảm thiểu lãng phí điện năng.
Thiết kế quạt hiệu quả, hoạt động êm ái
Được trang bị quạt 120mm với vòng bi thủy lực, Gigabyte P550SS hoạt động cực kỳ êm ái, gần như không gây tiếng ồn. Quạt được thiết kế thông minh để tự động điều chỉnh tốc độ quay tùy theo nhiệt độ của bộ nguồn, đảm bảo làm mát hiệu quả đồng thời giảm thiểu tiếng ồn không cần thiết.
Bảo vệ toàn diện cho hệ thống của bạn
Nguồn máy tính Gigabyte P550SS 550W 80 Plus Silver GP-P550SS được trang bị đầy đủ các tính năng bảo vệ như OVP (quá áp), OPP (quá tải), SCP (ngắn mạch), UVP (sụt áp) và OTP (quá nhiệt). Nhờ đó, bạn có thể yên tâm rằng các linh kiện của mình sẽ được bảo vệ an toàn trước mọi sự cố về điện.
Cáp dẹt tiện lợi, dễ dàng lắp đặt
Bạn đang quan tâm đến Nguồn máy tính Gigabyte P550SS 550W 80 Plus Silver GP-P550SS? Đang còn đang băn khoăn chưa biết có nên mua sản phẩm hay không? Liên hệ MemoryZone ngay để được tư vấn chi tiết!
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Nhà sản xuấtGigabyte
Model
  • GP-P550SS
Công suất nguồn550W
Form FactorATX
Kích thước nguồn150 x 140 x 86mm
Loại dây nguồnNo-Modular
Kích thước Fan120mm
Chuẩn nguồn ATXATX12V V3.0
Tiêu chuẩn
  • 80 Plus Silver
Cáp kết nối
  • 1x ATX 20+4 pin (600mm)
  • 1x CPU 4+4 pin (650mm)
  • 1x PCI-E 6+2 pin*2 (600mm + 120mm)
  • 1x SATA*3 + 4 pin Peripheral*1 (500mm + 120mm + 120mm + 120mm)
Nguồn vào AC155-240V AC
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Chưa có đánh giá, hãy là người đầu tiên
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Nguồn máy tính Gigabyte P550SS 550W 80 Plus Silver GP-P550SS"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%