Tản nhiệt khí Thermalright Phantom Spirit 120 SE
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: Thermalright SKU: PHANTOM-SPIRIT-120-SE So sánh
950.000 ₫ 1.150.000 ₫
-17%
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
  • Loại tản nhiệt: Tản nhiệt khí
  • Kích thước Fan: 120mm
  • Thiết bị tương thích: AMD: AM5 / AM4, Intel: LGA 1851 / 1700 / 1200 / 115x
  • Bảo hành: 24 tháng chính hãng
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Nhà sản xuấtThermalright
Model
  • PHANTOM-SPIRIT-120-SE
Loại tản nhiệtTản nhiệt khí
Heatsink
Kích thước Heatsink110 x 125 x 154mm
Chất liệu HeatsinkNhôm
Số lượng ống dẫn nhiệt7 (6mm heatpipe)
Chất liệu bề mặt làm mátĐế đồng mạ niken
Quạt tản nhiệt
Số lượng Fan2
Kích thước Fan120mm
Tốc độ Fan1500 RPM±10% (MAX)
Độ ồn Fan25.6 dBA
Fan Air-Flow66.17 CFM (MAX)
Fan Control MethodPWM (4-pin)
Tương thích
Thiết bị tương thích
  • AMD: AM5 / AM4
  • Intel: LGA 1851 / 1700 / 1200 / 115x
Thông tin bảo hành
Bảo hành
  • 24 tháng chính hãng
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Chưa có đánh giá, hãy là người đầu tiên
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Tản nhiệt khí Thermalright Phantom Spirit 120 SE"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%