Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W (i5-13500H, Iris Xe Graphics, RAM 16GB, SSD 512GB, 14 Inch 2.8K OLED 90Hz 100% DCI-P3, Win 11)
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: Asus SKU: A1405VA-KM257W So sánh
16.490.000 ₫ 20.990.000 ₫
-21%
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
  • CPU: Intel® Core i5-13500H Processor 6P+8E 14 Cores 20 Threads
  • GPU: Intel® Iris Xe Graphics
  • RAM: 16GB (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM) DDR4 3200Mhz
  • Storage: 512GB SSD M.2 PCIe 3.0 x4
  • Màn hình: 14.0 Inch 2.8K (2880x1800), 90Hz, OLED, 100% DCI-P3
  • Bảo hành: 2 năm chính hãng ASUS
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W sở hữu thiết kế thanh lịch
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W sở hữu thiết kế thanh lịch với trọng lượng chỉ 1.6 kg và độ dày 19.9 mm, giúp bạn dễ dàng mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi. Máy được hoàn thiện từ chất liệu nhựa cao cấp cho cảm giác chắc chắn và sang trọng.
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W có hiệu năng mạnh mẽ
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W trang bị màn hình OLED sắc nét rực rỡ
Điểm nhấn nổi bật nhất của Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W chính là màn hình OLED 14.0 inch với độ phân giải 2.8K (2880x1800) cùng tần số quét 90Hz. Màn hình OLED mang đến màu sắc đen sâu, độ sáng cao và dải màu rộng hơn nhiều so với màn hình LCD thông thường, cho trải nghiệm hình ảnh sống động và chân thực hơn.
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W đa dạng cổng kết nối đầy đủ
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W được trang bị đầy đủ các cổng kết nối thông dụng như USB Type-C hỗ trợ truyền tải dữ liệu và sạc Power Delivery, USB Type-A 3.2 Gen 1, USB 2.0, HDMI và jack cắm tai nghe 3.5 mm.
Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W trang bị hệ thống tản nhiệt hiệu quả
Kết luận:
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất ASUS
Model A1405VA-KM257W
Hệ điều hành Windows 11 Home
CPU Intel® Core i5-13500H Processor (Up to 4.7GHz) 4P+8E 12 Cores 16 Threads
VGA Intel® Iris Xe Graphics (Dual-Channel RAM Only)
Memory 16GB (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM) DDR4 3200Mhz
Số khe cắm rời 1
Số khe RAM còn lại 0
RAM onboard 8GB Onboard DDR4 3200MHz
Nâng cấp RAM tối đa N/A
Ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe 3.0 x4
Tổng số khe SSD/HDD 1 x M.2 PCIe 3.0 x4
Số khe SSD/HDD còn lại 0
Nâng cấp SSD/HDD tối đa 2TB
Bàn phím Black Chiclet Keyboard
Màn hình 14.0 Inch 2.8K (2880x1800), 90Hz, OLED, 100% DCI-P3, 600nits HDR Peak Brightness
LAN N/A
WLAN Wi-Fi 6E ; Bluetooth 5.3
Bảo mật Fingerprint
Cổng kết nối 1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
1x HDMI 1.4
1x 3.5mm Combo Audio Jack
1x DC-in
Webcam 720p HD camera with privacy shutter
Audio 2 x 2W Speaker
Pin 50Whr
Sạc 65W Adapter
Màu sắc Đen Indie
Trọng lượng 1.6 kg
Kích thước 31.71 x 22.20 x 1.99 ~ 1.99 cm
Bảo hành 2 năm chính hãng ASUS
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Chưa có đánh giá, hãy là người đầu tiên
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Laptop ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM257W (i5-13500H, Iris Xe Graphics, RAM 16GB, SSD 512GB, 14 Inch 2.8K OLED 90Hz 100% DCI-P3, Win 11)"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%