Nguồn máy tính MSI MAG A850GL PCIE5 850W 80 Plus Gold MAG-A850GL-PCIE5
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: MSI SKU: MAG-A850GL-PCIE5 So sánh
2.490.000 ₫ 2.990.000 ₫
-17%
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
MUA NGAYGiao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
  • Nhà sản xuất: MSI
  • Công suất nguồn: 850W
  • Kích thước Fan: 120mm
  • Tiêu chuẩn: 80 Plus Gold
  • Nguồn vào AC: 100-240V AC
  • Bảo hành: 60 tháng chính hãng
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Nguồn máy tính MSI MAG A850GL PCIE5 850W 80 Plus Gold
Chứng nhận 80 Plus Gold
Fan 120mm độ ồn thấp
Vòng bi của quạt giúp giảm tiếng ồn tạo ra trong khi vẫn duy trì khả năng tản nhiệt tuyệt vời.
Bảo vệ mạch toàn diện
Bạn đang quan tâm đến Nguồn máy tính MSI MAG A850GL PCIE5 850W 80 Plus Gold MAG-A850GL-PCIE5? Đang còn đang băn khoăn chưa biết có nên mua sản phẩm hay không? Liên hệ MemoryZone ngay để được tư vấn chi tiết!
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Nhà sản xuấtMSI
Model
  • MAG-A850GL-PCIE5
Công suất nguồn850W
Form FactorATX
Kích thước nguồn140 x 150 x 86 mm
Loại dây nguồnFull-Modular
Kích thước Fan120mm
Chuẩn nguồn ATXATX12V V3.1
Tiêu chuẩn
  • 80 Plus Gold
Cáp kết nối
  • 2x CPU 4+4 pin
  • 1x PCI-E 5.1 (16 pin) 600W
  • 2x PCI-E 6+2 pin x2
  • 2x SATA 15 pin *4
  • 2x Molex 4 pin*2
  • 1x FDD 4 pin
Nguồn vào AC100-240V AC
Bảo hành
  • 60 tháng chính hãng
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Đánh giá trung bình
0 / 5
(0 đánh giá)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Nguồn máy tính MSI MAG A850GL PCIE5 850W 80 Plus Gold MAG-A850GL-PCIE5"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%