Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W 80 Plus Platinum SF-2000F14HP
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: SuperFlower SKU: SF-2000F14HP So sánh
  • Nhà sản xuất: SuperFlower
  • Công suất nguồn: 2000W
  • Kích thước Fan: 140mm Two-Ball Bearing Fan
  • Tiêu chuẩn: 80 Plus Platinum
  • Nguồn vào AC: 115-240V AC
  • Bảo hành: 60 tháng chính hãng
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W 80 Plus Platinum
Thiết kế Gaming cực chất
Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W được thiết kế đơn giản, nam tính nhưng cũng không kém phần phá cách cực kỳ độc đáo, đậm chất gaming.
Tối ưu hóa tiếng ồn
Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W trang bị 2 Ball Bearing Fan được chuyên dụng để giảm độ ồn và tăng tuổi thọ cho nguồn.
Chứng nhận 80 Plus Platinum
Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W với khả năng điều chỉnh điện áp cực kỳ chặt chẽ, hoạt động êm ái, hiệu quả được chứng nhận Platinum. Được xây dựng với tất cả các tụ điện 105°C của Nhật Bản, là sự lựa chọn tuyệt vời cho các máy tính hiệu suất cao.
Modul fully
Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W với modul fully giúp giảm sự lộn xộn của cáp bằng cách chỉ kết nối các cáp mà hệ thống của bạn cần.
Bạn đang quan tâm đến Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W 80 Plus Platinum SF-2000F14HP? Đang còn đang băn khoăn chưa biết có nên mua sản phẩm hay không? Liên hệ MemoryZone ngay để được tư vấn chi tiết!
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Nhà sản xuấtSuperFlower
Model
  • SF-2000F14HP
Công suất nguồn2000W
Form FactorATX
Kích thước nguồn220mm(L) x 150mm(W) x 86mm(H)
Loại dây nguồnFull-Modular
Chuẩn nguồn ATXATX V2.92
Tiêu chuẩn
  • 80 Plus Platinum
Cáp kết nối
  • 1x ATX 20+4 pin (600mm)
  • 2x CPU 4+4 pin (750mm)
  • 4x PCI-E 6+2 pin*1 (750mm)
  • 5x SLI (2xPCI 6+2Pin) (750mm+150mm)
  • 4x SATA*4 (550mm + 100mm + 100mm + 100mm)
  • 2x Molex*3 (550mm + 100mm + 100mm)
  • 1x Molex to FDD Adapter
Nguồn vào AC115-240V AC
Bảo hành
  • 60 tháng chính hãng
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Đánh giá trung bình
0 / 5
(0 đánh giá)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Nguồn máy tính SuperFlower Leadex Platinum 2000W 80 Plus Platinum SF-2000F14HP"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%