Laptop Asus Vivobook 14 X1405VA-LY623W (i5-13420H, UHD Graphics, RAM 16GB DDR4, SSD 512GB, 14 Inch IPS WUXGA 60Hz, Win 11)
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: Asus SKU: X1405VA-LY623W So sánh
15.900.000 ₫ 16.290.000 ₫
-2%
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
  • CPU: Intel Core i5
  • Card đồ họa rời:
  • TGP:
  • Card đồ họa tích hợp: Intel UHD Graphics
  • Dung lượng RAM: 16 GB (2 x 8GB)
  • Ổ cứng: 512 GB M.2 2280 PCIe Gen 4x4
  • Kích thước màn hình: 14.0 inch
  • Độ phân giải: WUXGA (1920 x 1200)
  • Cân nặng: 1.6KG
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Laptop Asus Vivobook 14 X1405VA-LY623W (i5-13420H, UHD Graphics, RAM 16GB DDR4, SSD 512GB, 14 Inch IPS WUXGA 60Hz, Win 11) được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-13420H thế hệ 13 mới nhất, 8 nhân 12 luồng, đảm bảo xử lý mượt mà mọi tác vụ văn phòng, học tập, giải trí đa phương tiện. Kết hợp với bộ nhớ RAM 8GB DDR4 onboard và 8GB DDR4 SO-DIMM nâng tổng dung lượng lên 16GB, máy hỗ trợ đa nhiệm hiệu quả, giúp xử lý công việc trơn tru, mượt mà hơn.
Ổ cứng SSD PCIe 4.0 512GB tốc độ cao, khởi động siêu nhanh
Màn hình 14 inch WUXGA 16:10 sắc nét và chống chói
Máy sở hữu màn hình 14 inch WUXGA độ phân giải 1920x1200 với tỷ lệ 16:10 mở rộng không gian hiển thị, tấm nền IPS-level chất lượng cao, tần số quét 60Hz, độ sáng 300 nits và độ phủ màu 45% NTSC, giúp hình ảnh hiển thị sắc nét, màu sắc tươi sáng, đồng thời giảm thiểu chói lóa với lớp phủ chống chói.
Thiết kế mỏng nhẹ, sang trọng cùng tính năng bảo mật cao cấp
Kết nối linh hoạt với nhiều cổng hiện đại
Sản phẩm hỗ trợ kết nối đa dạng với 1 cổng USB 2.0 Type-A, 2 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C hỗ trợ cấp nguồn, 1 cổng HDMI 1.4, jack âm thanh combo 3.5mm và 1 cổng DC-in. Kết hợp chuẩn Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.3 cho tốc độ mạng không dây nhanh và ổn định, phù hợp với nhu cầu học tập, làm việc từ xa.
Thời lượng pin bền bỉ và phần mềm hỗ trợ phong phú
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Model
  • X1405VA-LY623W
Nhà sản xuấtAsus
Bộ xử lý
CPU
  • Intel Core i5
Số nhân8
Số luồng12
Xung nhịp CPU tối đa4.6 GHz
Bộ nhớ đệm12MB
NPU
Đồ họa
Card đồ họa rời
TGP
Bộ nhớ RAM
Loại RAMDDR4
Dung lượng RAM16 GB (2 x 8GB)
Thiết lập RAM
Tốc độ Bus RAM3200 MHz
Số khe RAM rời1
Số khe RAM Onboard8 GB DDR4 Onboard
Nâng cấp RAM tối đa24 GB
Ổ cứng lưu trữ
Số khe M.2
Loại khe M.2
  • 1x M.2 2280 PCIe Gen 4x4
Số khe SATA
Màn hình
Kích thước màn hình14.0 inch
Độ phân giải
  • WUXGA (1920 x 1200)
Tấm nềnIPS
Tần số quét60Hz
Không gian màu
  • 45% NTSC
Độ sáng màn hình300 nits
Cảm ứng màn hình
Giao tiếp & kết nối
Cổng kết nối
  • 1 USB 2.0
  • 1 USB 3.2 Gen 1 Type-C
  • 1 HDMI 1.4
  • 1 Jack 3.5 mm
  • 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A
  • 1 DC-in jack
Wi-FiWi-Fi 6E
Bluetooth5.3
WebcamHD
Loại bàn phím
Âm thanh
Công nghệ âm thanh
  • SonicMaster
  • Built-in speaker
  • Built-in array microphone
Thiết kế & trọng lượng
Chất liệu
  • Nhựa
Kích thước
  • 31.71 x 22.20 x 1.99 ~ 1.99 cm
Cân nặng1.6KG
Pin & sạc
Pin42 Whr
Công suất bộ sạc65W
Thông tin khác
Tản nhiệt
Bảo mật
  • Firmware TPM 2.0
  • Cần gạt che Webcam
  • Bảo mật vân tay
Hệ điều hành đi kèm
  • Windows 11 Home Single Language
Thông tin bảo hành
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Chưa có đánh giá, hãy là người đầu tiên
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Laptop Asus Vivobook 14 X1405VA-LY623W (i5-13420H, UHD Graphics, RAM 16GB DDR4, SSD 512GB, 14 Inch IPS WUXGA 60Hz, Win 11)"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%