Laptop Gaming Asus TUF Gaming F15 FX507ZC4-HN095W (i5-12500H, RTX 3050 4GB, Ram 16GB DDR4, SSD 512GB, 15.6 Inch IPS 144Hz FHD)
là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: Asus SKU: FX507ZC4-HN095W So sánh
19.990.000 ₫ 24.990.000 ₫
-20%
 Quà tặng Office Professional Plus 2021
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
  • CPU: Intel Core i5
  • Card đồ họa rời: NVIDIA RTX 3050 4GB GDDR6
  • TGP: 95W
  • Card đồ họa tích hợp: Intel Iris Xe Graphics
  • Dung lượng RAM: 16 GB
  • Ổ cứng: 512 GB
  • Kích thước màn hình: 15.6 inch
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Cân nặng: 2.2KG
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
Thiết kế bền bỉ, chuẩn quân sự
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC4-HN095W nổi tiếng với thiết kế cứng cáp, đạt chuẩn MIL-STD-810H, chịu được các tác động mạnh từ môi trường, giúp bạn yên tâm sử dụng trong mọi tình huống. Với màn hình 15.6 inch FHD và tần số quét 144Hz, sản phẩm này đảm bảo hiển thị hình ảnh mượt mà, không bị giật hay xé hình khi chơi game.
Hệ thống tản nhiệt thông minh
Bàn phím tối ưu cho game thủ
Kết nối đa dạng và nhanh chóng
Pin bền bỉ, thời gian sử dụng lâu dài
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Model
  • FX507ZC4-HN095W
Nhà sản xuấtAsus
Bộ xử lý
CPU
  • Intel Core i5
Số nhân12
Số luồng16
Xung nhịp CPU tối đa4.5 GHz
Bộ nhớ đệm
NPU
Đồ họa
TGP95W
Công nghệ GPU
Bộ nhớ RAM
Loại RAMDDR4
Dung lượng RAM16 GB
Thiết lập RAM-
Tốc độ Bus RAM3200 MHz
Số khe RAM rời2
Số khe RAM Onboard
Nâng cấp RAM tối đa
Ổ cứng lưu trữ
Ổ cứng512 GB
Số khe M.22
Loại khe M.2
  • M.2 PCIe Gen 3
Số khe SATA
Màn hình
Kích thước màn hình15.6 inch
Độ phân giải
  • Full HD (1920 x 1080)
Tấm nềnIPS
Tần số quét144Hz
Không gian màu
  • 45% NTSC
Độ sáng màn hình250 nits
Cảm ứng màn hìnhKhông
Giao tiếp & kết nối
Cổng kết nối
  • 1x Thunderbolt 4 (DisplayPort)
  • 1x USB-A 3.2 Gen 2 (DisplayPort, G-SYNC)
  • 2x USB-A 3.2 Gen 1
Wi-FiWi-Fi 6
Bluetooth5.2
WebcamHD
Loại bàn phím
Âm thanh
Công nghệ âm thanh
  • Dolby Atmos
  • Hi-Res Audio
Thiết kế & trọng lượng
Chất liệu
Kích thước
  • 354 x 251 x 249 mm
Cân nặng2.2KG
Pin & sạc
Pin56 Whr
Công suất bộ sạc200W
Thông tin khác
Tản nhiệtArc Flow
Bảo mật
  • Kensington Slot
  • Firmware TPM
Hệ điều hành đi kèm
  • Windows 11 Home
Màu sắc
  • Jaeger Gray
Ghi chú
  • Đạt chuẩn bộ bền quân đội MIL-STD-810H
  • Armoury Crate
Thông tin bảo hành
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Đánh giá trung bình
0 / 5
(0 đánh giá)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá, bình luận về "Laptop Gaming Asus TUF Gaming F15 FX507ZC4-HN095W (i5-12500H, RTX 3050 4GB, Ram 16GB DDR4, SSD 512GB, 15.6 Inch IPS 144Hz FHD)"
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%