là người đánh giá đầu tiên
Thương hiệu: Asus SKU: RNUC15JNK7X569A0 So sánh
61.000.000 ₫ 66.000.000 ₫
-8%
[Quà Tặng] Cáp Nguồn PC
[Quà Tặng] Cáp Nguồn PC
💵Ưu đãi thanh toán:
 Miễn phí khi thanh toán thẻ Visa, MasterCard.
MUA NGAYGiao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
Gọi đặt mua 028 7301 3878 (8:00 - 20:00)
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
Giao Siêu Tốc 2 - 4H
7 ngày đổi trả
7 ngày đổi trả
100% chính hãng
100% chính hãng
Đa dạng thanh toán
Đa dạng thanh toán
RAM DDR5 16GB và SSD PCIe 4.0 1TB – Tối ưu tốc độ và không gian lưu trữ
Thiết kế nhỏ gọn mạnh mẽ, phù hợp nhiều không gian làm việc và giải trí
Kết nối đa dạng và hiện đại, hỗ trợ nhiều màn hình và thiết bị ngoại vi
Tản nhiệt hiệu quả, vận hành mát mẻ và êm ái suốt thời gian dài
Windows 11 bản quyền sẵn sàng, bảo hành chính hãng 3 năm yên tâm sử dụng
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Nhà sản xuấtAsus
Model
  • NUC15JNK7X569A0
Hệ điều hành đi kèm
  • Windows 11 Home
Bộ xử lý
CPU
  • Intel Core Ultra 7 255HX (20 nhân, 20 luồng)
Loại CPU
Số nhân
Số luồng
Xung nhịp CPU tối đa5.2 GHz
Công suất cơ bản
  • 55W
NPUIntel AI Boost - 13 TOPS
Đồ họa
Card đồ họa tích hợpIntel Graphics
Card đồ họa rờiNVIDIA RTX 5060 8GB GDDR7
Số lượng màn hình tối đa4
Bộ nhớ RAM
Dung lượng RAM16 GB (2 x 8GB)
Loại RAMDDR5
Tốc độ Bus RAM6400 MHz
Nâng cấp RAM tối đa48 GB
Số khe RAM rời2
Ổ cứng lưu trữ
  • 1TB M.2 2280 PCIe Gen 4.0
Nâng cấp ổ cứng tối đa:
  • 1TB~4TB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0x4 SSD hoặc 1TB~4TB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 5.0x4 SSD
Wi-FiWi-Fi 7 BE200
Bluetooth5.4
Cổng kết nối phía trước
  • 2x USB-A 3.2 Gen 2
  • 1x USB-C
Cổng kết nối phía sau
  • 1x Thunderbolt 4 (DisplayPort 2.1, (5V@3A / 5V@1.5A / 9V@2A / 12V@1.5A) fast charging)
  • 2x HDMI 2.1
  • 2x DisplayPort
  • 4x USB-A 3.2 Gen 2
  • 1x LAN 2.5Gb
Kích thước
  • 282.4mm x 187.7mm x 56.5mm
Phụ kiện
  • Adapter
Thông tin bảo hành
Thời gian bảo hành
  • 36 tháng Tận nơi (Onsite)/ Trực tiếp tại TTBH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT
Chưa có đánh giá, hãy là người đầu tiên
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
  • Không thích
  • Tạm được
  • Bình thường
  • Rất tốt
  • Quá tuyệt vời!
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H
Giao hàng Siêu Tốc 2 - 4H Giao hàng trong nội thành HCM & Hà Nội nhanh chóng từ 2 - 4H.
7 ngày đổi trả Yên tâm mua sắm với chính sách đổi trả trong vòng 7 ngày
100% chính hãng
100% chính hãng Cam kết chất lượng sản phẩm chính hãng 100%